MCU0805PD1003DP500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-1545-2-ND - เทปและม้วน (TR)
749-1545-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-1545-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCU0805PD1003DP500
คำอธิบาย
RES 100K OHM 0.5% 2/5W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±0.5% 0.4W, 2/5W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มบาง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCU0805PD1003DP500 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.62mm)