PAC300001201FAC000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-PAC300001201FAC000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-PAC300001201FAC000TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAC300001201FAC000
คำอธิบาย
RES 1.2K OHM 3W 1% AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.2 kOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.650" L (5.50mm x 16.50mm)