PAC500005601FAC000
PAC500005601FAC000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-PAC500005601FAC000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-PAC500005601FAC000TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAC500005601FAC000
คำอธิบาย
RES 5.6K OHM 5W 1% AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
5.6 kOhms ±1% 5W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ขนาด / มิติ
0.295" Dia x 1.024" L (7.50mm x 26.00mm)