Y174510K0000T9L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Y174510K0000T9L-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
Y174510K0000T9L
คำอธิบาย
RES SMD 10K OHM 0.16W 2512
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±0.01% 0.16W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 J-Lead กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์ ฟอยล์โลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
Y174510K0000T9L รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±0.2ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 J-Lead
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.126" W (5.99mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.110" (2.79mm)