รูปภาพสำหรับ Y174610K0000T9L ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Y174610K0000T9L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Y174610K0000T9L-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
Y174610K0000T9L
คำอธิบาย
RES SMD 10KOHM 0.01% 0.6W J LEAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±0.01% 0.6W ตัวต้านทานแบบชิป 3017 J-Lead กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์ ฟอยล์โลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
Y174610K0000T9L รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±0.2ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3017 J-Lead
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.170" W (7.29mm x 4.32mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)