657-15ABPEN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
345-1223-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
657-15ABPEN
คำอธิบาย
HEATSINK TO-220 W/PINS BLK 1.5"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน TO-218, TO-220, TO-247 อะลูมิเนียม 6.0W @ 38°C ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
หมวดหมู่
ความยาว
1.000" (25.40mm)
Mfr
ความกว้าง
1.650" (41.91mm)
ชุด
ความสูงของครีบ
1.500" (38.10mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กำลังงานสูญเสีย @ อุณหภูมิสูงขึ้น
6.0W @ 38°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
3.30°C/W @ 200LFM