54101-G1004LF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 22,895
เอกสารข้อมูล
Similar
Samtec Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 703
เอกสารข้อมูล
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 4 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
54101-G1004LF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
54101-G1004LF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
54101-G1004LF
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
54101-G1004LF รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.150" (3.81mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.480" (12.19mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทองหรือทอง, GXT™
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส