98464-G61-08LF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 6,542
เอกสารข้อมูล
Similar
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 5,746
เอกสารข้อมูล
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 8 ตำแหน่ง 0.079" (2.00mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
98464-G61-08LF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
609-2547-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
98464-G61-08LF
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 8POS 2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
98464-G61-08LF รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.098" (2.50mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.240" (6.10mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง, GXT™
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
สล็อตที่พอดี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
ครีม
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A (AC/DC)
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
200V (AC/DC)