BK/ABC-12-R | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 283-2608-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FUSE CERM 12A 250VAC 125VDC 3AB |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 12 A 250 V ac 125 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
ชุด | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า 750A AC, 10kA DC |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ละลาย I²t 133.3 |
ประเภทการติดตั้ง ต้องใช้อุปกรณ์ยึด | หน่วยงานที่อนุมัติ CSA, UL |
ประเภทฟิวส์ | ขนาด / มิติ 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความต้านทานปกติ DC 0.0068 Ohms |
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC 250 V |