CRG0805J100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CRG0805J100K-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRG0805J100K
คำอธิบาย
RES SMD 100K OHM 5% 1/8W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CRG0805J100K รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)