รูปภาพสำหรับ G6S-2F-JM-TR-DC12 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
G6S-2F-JM-TR-DC12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2266-G6S-2F-JM-TR-DC12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G6S-2F-JM-TR-DC12
คำอธิบาย
RELAY TELECOM DPDT 2A 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เทเลคอม รีเลย์ DPDT (2 Form C) ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.2VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
4 ms
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เวลาปลดปล่อย
4 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
เงิน (Ag), ทอง (Au)
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
2 A
ประเภทรีเลย์
เทเลคอม
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
250VAC, 220VDC - สูงสุด
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
1.03 kOhms
กระแสคอยล์
11.7 mA