WNSC2D1012006Q หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 9,401
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 910
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 998
ไดโอด 1200 V 10A ทรูโฮล TO-220AC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TO-220-2
WNSC2D1012006Q
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1740-WNSC2D1012006Q-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WNSC2D1012006Q
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 10A TO220AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 1200 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
481pF @ 1V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.6 V @ 10 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)