C2M1000170J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
C2M1000170J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C2M1000170J
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1700V 5.3A D2PAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1700 V 5.3A (Tc) 78W (Tc) ติดบนพื้นผิว D2PAK-7
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C2M1000170J รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 500µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
13 nC @ 20 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
+25V, -10V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
200 pF @ 1000 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
78W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK-7
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.4Ohm @ 2A, 20V