CAB3R5M12DM4 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 2
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 126
เอกสารข้อมูล
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 383A (Tc) 980W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CAB3R5M12DM4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CAB3R5M12DM4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAB3R5M12DM4
คำอธิบาย
SIC MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.6mOhm @ 311A, 15V
ผู้ผลิต
Wolfspeed, Inc.
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 81mA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
1044nC @ 15V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
29000pF @ 800V
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
พลังงาน - สูงสุด
980W (Tc)
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
383A (Tc)