CAB425M12XM3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CAB425M12XM3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAB425M12XM3
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 450A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 450A ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.2mOhm @ 425A, 15V
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 115mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
1135nC @ 15V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
30700pF @ 800V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
450A