CAB525F12XM3 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 10
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 17
เอกสารข้อมูล
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 450A (Tj) 1034W (Tj) ติดตั้งบนแชสซี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CAB525F12XM3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CAB525F12XM3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAB525F12XM3
คำอธิบาย
SIC MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.4mOhm @ 450A, 15V
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 140mA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
1300nC @ 15V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
38000pF @ 800V
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
พลังงาน - สูงสุด
1034W (Tj)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
450A (Tj)