CAS175M12BM3 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 5
เอกสารข้อมูล
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 234A (Tc) ติดตั้งบนแชสซี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CAS175M12BM3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CAS175M12BM3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAS175M12BM3
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 234A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
10.4mOhm @ 175A, 15V
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 43mA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
422nC @ 15V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
12900pF @ 800V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
234A (Tc)