CAS300M12BM2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CAS300M12BM2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAS300M12BM2
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 423A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 423A (Tc) 1660W ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.3V @ 15mA (ทั่วไป)
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
1025nC @ 20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
19500pF @ 800V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พลังงาน - สูงสุด
1660W
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล, ขั้วต่อแบบสกรู
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
423A (Tc)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
5.7mOhm @ 300A, 20V