CBB032M12FM3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CBB032M12FM3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CBB032M12FM3
คำอธิบาย
MOSFET 4N-CH 1200V 40A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 40A (Tj) ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CBB032M12FM3 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
42.6mOhm @ 30A, 15V
ผู้ผลิต
Wolfspeed, Inc.
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.6V @ 11.5mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
118nC @ 15V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3400pF @ 800V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
4 N-ช่องสัญญาณ (ฟูลบริดจ์)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
40A (Tj)