CCS050M12CM2 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Wolfspeed, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 48
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 10
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CCS050M12CM2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CCS050M12CM2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCS050M12CM2
คำอธิบาย
MOSFET 6N-CH 1200V 87A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 87A (Tc) 337W ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
โมเดล EDA/CAD
CCS050M12CM2 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.3V @ 2.5mA
ผู้ผลิต
Wolfspeed, Inc.
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
180nC @ 20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2810pF @ 800V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พลังงาน - สูงสุด
337W
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
6 N-ช่องสัญญาณ (บริดจ์ 3-เฟส)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
87A (Tc)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
34mOhm @ 50A, 20V