155124RG73200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
732-11415-2-ND - เทปและม้วน (TR)
732-11415-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
732-11415-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
155124RG73200
คำอธิบาย
LED GREEN/RED CLEAR 2SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว, สีแดง 525nm สีเขียว, 624nm สีแดง การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 3.3V สีเขียว, 2V สีแดง 2-SMD, มุมมองด้านข้าง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
155124RG73200 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
2.20mm x 1.00mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3.3V สีเขียว, 2V สีแดง
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA สีเขียว, 20mA สีแดง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
แอโนดร่วม
ความยาวคลื่น - สูงสุด
520nm สีเขียว, 632nm สีแดง
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, มุมมองด้านข้าง
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
3.20mm L x 1.50mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
1.00mm