ASB110PS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2699-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB110PS15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 110W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 15V 7.33A 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASB110PS15 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
XP Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 5-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.67" H (116.8mm x 61.0mm x 17.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, TUVgs
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
7.33A
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
110 W