ASB110PS28
XP Power - ASB Combo Series | Datasheet Preview
ASB110PS28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2701-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB110PS28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 110W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 3.93A 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ASB110PS28 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.91
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.67" H (116.8mm x 61.0mm x 17.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.93A
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
110 W