ASB110PS48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2703-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB110PS48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 110W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 48V 2.29A 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ASB110PS48 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.905
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.67" H (116.8mm x 61.0mm x 17.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.29A
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
110 W