ASB160PS12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-ASB160PS12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB160PS12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 160W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 13.3A 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASB160PS12 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
XP Power
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, PFC, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.92
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เต็มบริค
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.78" H (116.8mm x 61.0mm x 19.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
13.3A
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
160 W
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%