ASB160PS24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-ASB160PS24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB160PS24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 160W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 6.66A 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ASB160PS24 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.92
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.78" H (116.8mm x 61.0mm x 19.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.66A
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
160 W
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%