ASB75US48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-ASB75US48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASB75US48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 75W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 48V 1.56A 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASB75US48 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
XP Power
คุณสมบัติ
แผ่นฐาน, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประสิทธิภาพ
0.9
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ฮาฟบริค
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.67" H (61.0mm x 57.9mm x 17.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.56A
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
75 W
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%