ECE10US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1119-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECE10US24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 410mA 85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECE10US24 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
XP Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.83
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
1.50" L x 1.00" W x 0.60" H (38.1mm x 25.4mm x 15.2mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, cUL, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
410mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%
พลังงาน (วัตต์)
10 W