EML15US24-P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2626-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EML15US24-P
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 630mA 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EML15US24-P รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
XP Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.82
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
2.44" L x 1.21" W x 0.96" H (62.0mm x 30.7mm x 24.4mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, TUV
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
630mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%
พลังงาน (วัตต์)
15 W