FGSMA10BFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4774-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGSMA10BFR
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-C14 PANEL QC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้ IEC 320-C14 ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FGSMA10BFR รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติสวิตช์
เปิด-ปิดสวิตช์
ผู้ผลิต
XP Power
รองรับฟิวส์
ใช่ (ไม่รวมฟิวส์)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ตัวต้านทานบลีด, ชิลด์
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ที่ใส่ฟิวส์, ที่ดึง
ที่ใส่ฟิวส์, ฟิวส์คู่
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 29.40mm x 60.80mm
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
115/230VAC
ระดับความไวไฟ
UL94 V-2
จำนวนของตำแหน่ง
3
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, UL, VDE
ประเภทฟิลเตอร์
ผ่านการกรอง (EMI, RFI) - เชิงการค้า, ทางการแพทย์
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระดับกระแส - ตัวกรอง
10A