JCD0448S24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1874-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JCD0448S24
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 24V 4W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 166mA 36V - 72V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
JCD0448S24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
4 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OCP, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.85
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 24-DIP, 7 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
72V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.41" H (31.8mm x 20.3mm x 10.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
166mA