JCJ1012S15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1983-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JCJ1012S15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 10W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 667mA 9V - 18V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
JCJ1012S15 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
10 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
667mA