JCJ1024S3V3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1986-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JCJ1024S3V3
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 10W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 3A 18V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
JCJ1024S3V3 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
10 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประสิทธิภาพ
0.85
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A