JHM3048S12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-JHM3048S12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JHM3048S12
คำอธิบาย
30W PCB 36-75VDC INPUT 2:1 MEDIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 2.5A 36V - 75V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
30 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.88
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV, UKCA, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A