MCE40US12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-MCE40US12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCE40US12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 3.33A 80 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
XP Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.86
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
3.46" L x 1.50" W x 1.12" H (87.9mm x 38.1mm x 28.5mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±1%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.33A
โหลดเรกกูเลชั่น
±2%
พลังงาน (วัตต์)
40 W