PLS6003033
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-PLS6003033-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLS6003033
คำอธิบาย
600W PROGRAMMABLE PSU
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30VDC เอาต์พุต ตัวยึดแร็ค (AC ไปยัง DC) อุปกรณ์จ่ายไฟ LED 33A เอาต์พุต 600W คุณสมบัติ GPIB, LAN อินเตอร์เฟซ, ตั้งโปรแกรมได้, ถูกควบคุม, รีโมทคอนโทรล, USB อินเตอร์เฟซ
หมวดหมู่
จำนวนของตัวอักษร
16 (2)
ผู้ผลิต
XP Power
ขนาด / มิติ
10.30" L x 8.82" W x 1.73" H (261.6mm x 224.0mm x 43.9mm)
ชุด
คุณสมบัติ
GPIB, LAN อินเตอร์เฟซ, ตั้งโปรแกรมได้, ถูกควบคุม, รีโมทคอนโทรล, USB อินเตอร์เฟซ
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
พลังงาน (วัตต์)
600W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความแม่นยำ - โวลต์มิเตอร์; แอมมิเตอร์
0.1% + 15mV; 0.1% + 60mA
ประเภท
ตัวยึดแร็ค (AC ไปยัง DC)
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ - สายไฟฟ้า
15mV
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
100 ~ 240VAC
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ - โหลด
15mV
จำนวนของเอาต์พุต
1
การทำให้กระแสไฟฟ้าสม่ำเสมอ - สายไฟฟ้า
15mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
30VDC
การทำให้กระแสไฟฟ้าสม่ำเสมอ - โหลด
15mA
กระแสไฟ - เอาต์พุต
33A
กระเพื่อม
20mV rms, 60mV p-p