รูปภาพสำหรับ STR05S12 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
STR05S12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
STR05S12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STR05S12
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 500mA 15V - 32V อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, SCP
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.94
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-SMD
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
0.60" L x 0.38" W x 0.36" H (15.3mm x 9.6mm x 9.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
15V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขมาตรฐาน
61000
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
6 W