STR05S2V5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3941-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STR05S2V5
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 2.5V 1W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 2.5V 500mA 4.75V - 32V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
1 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, SCP
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
ประสิทธิภาพ
0.77
ประเภท
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.75V
ขนาด / มิติ
0.60" L x 0.38" W x 0.35" H (15.2mm x 9.7mm x 8.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA