XP1504MT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FET N-CH 150V 6.3A 15.8A PMPAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 150 V 6.3A (Ta), 15.8A (Tc) 5W (Ta), 31.2W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-PMPAK (5x6) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 59mOhm @ 9A, 10V |
Mfr | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 250µA |
ชุด | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 25.6 nC @ 10 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | Vgs (สูงสุด) ±20V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 984 pF @ 100 V |
ประเภท FET | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 5W (Ta), 31.2W (Tc) |
เทคโนโลยี | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 150 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-PMPAK (5x6) |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |