XP1504MT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5048-XP1504MTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5048-XP1504MTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5048-XP1504MTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XP1504MT
คำอธิบาย
FET N-CH 150V 6.3A 15.8A PMPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 150 V 6.3A (Ta), 15.8A (Tc) 5W (Ta), 31.2W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-PMPAK (5x6)
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
59mOhm @ 9A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
25.6 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
984 pF @ 100 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
5W (Ta), 31.2W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
150 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PMPAK (5x6)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V