XP60SL115DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5048-XP60SL115DR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XP60SL115DR
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 28A TO262
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 28A (Tc) 2W (Ta), 178W (Tc) ทรูโฮล TO-262
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
115mOhm @ 9.6A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
145 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5120 pF @ 100 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2W (Ta), 178W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-262
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V