XP65SL380DH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5048-XP65SL380DHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5048-XP65SL380DHCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5048-XP65SL380DHDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XP65SL380DH
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 10A TO252
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 10A (Tc) 2W (Ta), 78.1W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
380mOhm @ 3.2A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
52.8 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1860 pF @ 100 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2W (Ta), 78.1W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V