3KP28A/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
45.4V แคลมป์ 66.1A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล P600
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
3KP28A/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-3KP28A/TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3KP28A/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC P600
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
66.1A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
P600, แนวแกน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V