CFR-25JB-52-68K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
68KQBK-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFR-25JB-52-68K
คำอธิบาย
RES 68K OHM 5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
68 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มคาร์บอน
โมเดล EDA/CAD
CFR-25JB-52-68K รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
-500/ +350ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)