CFR-25JR-52-47K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-CFR-25JR-52-47KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-CFR-25JR-52-47KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFR-25JR-52-47K
คำอธิบาย
RES 47K OHM 5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
47 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มคาร์บอน
โมเดล EDA/CAD
CFR-25JR-52-47K รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
-500/ +350ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)