CFR-50JB-52-2K2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2.2KH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFR-50JB-52-2K2
คำอธิบาย
RES 2.2K OHM 5% 1/2W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 kOhms ±5% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มคาร์บอน
โมเดล EDA/CAD
CFR-50JB-52-2K2 รุ่น
Mfr
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
-500/ +350ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.130" Dia x 0.354" L (3.30mm x 9.00mm)