MFR-25FBF52-249R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
249XBK-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFR-25FBF52-249R
คำอธิบาย
RES 249 OHM 1% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
249 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MFR-25FBF52-249R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)