MFR-25FBF52-499K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
499KXBK-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFR-25FBF52-499K
คำอธิบาย
RES 499K OHM 1% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
499 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MFR-25FBF52-499K รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)