MFR-25FBF52-75R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
75.0XBK-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFR-25FBF52-75R
คำอธิบาย
RES 75 OHM 1% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
75 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MFR-25FBF52-75R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)