PA0603FRE470R005L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-PA0603FRE470R005LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-PA0603FRE470R005LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
13-PA0603FRE470R005LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA0603FRE470R005L
คำอธิบาย
RES 0.005 OHM 1% 0.4W 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 mOhms ±1% 0.4W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.018" (0.45mm)